![❌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1.5/16/274c.png) NO GIFT POLICY นโยบาย ไม่ให้ ไม่รับ ของขวัญและของกำนัล จากการปฏิบัติหน้าที่ และทุกช่วงเทศกาล ![❌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1.5/16/274c.png) ![❌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1.5/16/274c.png)
เพื่อเสริมสร้างวัฒนธรรมการทำงานอย่างโปร่งใส คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนบริหารงาน พนักงาน ลูกจ้าง และพนักงานจ้าง องค์การบริหารส่วนตำบลชำผักแพว มีนโยบาย " ไม่ให้ ไม่รับ ของขวัญ ของกำนัล " และผลประโยชน์อื่นใด จากการปฏิบัติหน้าที่ และทุกช่วงเทศกาล
องค์การบริหารส่วนตำบลชำผักแพว ขอขอบคุณในความปรารถนาดี และไมตรีจิตของทุกท่าน มา ณ ที่นี่ค่ะ
|